Bán nền nhà phố đường vành đai KDC Conic, 6x20m (sổ đỏ), giá 7.5 tỷ TL

Thông tin mô tả

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ 20 phút xe máy.
Tiện ích khu biệt thự 13B Conic Bình Chánh: Trường học quốc tế Canada, khu thể dục thể thao, nhà trẻ, bệnh viện, công viên sinh thái dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, trường quốc tế, trường mẫu giáo. Sổ đỏ riêng, bao sang tên.

Diện tích: 120m²(6x20) hướng Đông Bắc, đường Vành đai.
Giá: 7.5 tỷ TL (khoảng 62tr/m², sổ hồng riêng).
Liên hệ: 0909768466 Hào.

>>> Xem thêm:

Miễn phí tư vấn công chứng văn bản chấm dứt hợp đồng ủy quyền ở đâu?

Công chứng văn bản hủy hợp đồng như thế nào?