Vốn ban đầu chỉ 400 triệu- Căn hộ 68m2 tại The Fibonan Ecopark, HTLS 18th, quà tặng 1 cây vàng

Diện tích: 73 m2
Giá: 3 tỷ 780 triệu
0964547250

Thông tin mô tả

* Dự án đang mở bán giai đoạn 1 - Chính sách quà tặng tốt - Hỗ trợ lãi suất 18th.

* Đầu tư siêu lợi nhuận - Giá chỉ từ 3.720 tỷ 2PN 2VS 68m².

- 10% ký HDMB.

- Hỗ trợ 0% lãi suất 18 tháng.

- Chiết khấu ngay 6% cho KH thanh toán trước 70%.

- Thanh toán giãn tiến độ 12 đợt, chiết khấu 2%.

- Quà tân gia lên đến 1 CÂY VÀNG .

- Miễn phí dịch vụ 2 năm.

* Vị trí đắc địa nằm tại khu Biệt thự Vườn Mai, kế cận công viên mùa xuân.

- Ngay điểm chạm đầu tiên kết nối tới vành đai 3 chỉ 10p, cầu Vĩnh Tuy chỉ 15p, cầu Chương Dương chỉ 25p.

* Thiết kế căn hộ thông minh, có từ 2 - 4 ban công. Từ 55tr/m².

- Mặt Tây Bắc: View công viên 4 mùa, khu biệt thự Vườn Mai.

- Mặt Tây Nam: View biệt thự đảo, View sông.

- Mặt Đông Nam: View sân Golf, view sông.

- Mặt Đông Bắc: View Biệt thự đảo Vinhomes, Vin Safari.

* Công nghệ xây dựng mới, vật liệu ngăn tường full bê tông, mang đến sự riêng tư cách âm cho căn hộ.

* Căn hộ thiết kế kính tràn viền, hòa mình vào không gian xanh với tầm view panaroma vĩnh cửu.

* Bàn giao nội thất nhập khẩu cao cấp, điều hòa âm trần ở các phòng, dự kiến bàn giao quý IV/2025.

* Có đến 40 tiện ích may đo cao cấp phục vụ cư dân: Bể bơi trong nhà, sân tập golf, chiếu phim, thư viện...

- T12/2024 dự án cất nóc.

- Đã có căn hộ mẫu tại tầng thực tế của tòa nhà.

Liên hệ tư vấn& xem căn thực tế 0964 547 250 Mrs Dương Đất Xanh Miền Bắc.

Vị trí trên bản đồ

Dự án The Fibonan Ecopark, Đường Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên