Thông báo đấu giá 88 thửa đất tại TP. Sơn La - vị trí vàng tại TP Sơn La

Diện tích: 100 m2
Giá: 2 tỷ 500 triệu
0971458616

Thông tin mô tả

Thông báo đấu giá 88 thửa đất tại TP. Sơn La.

Trung tâm phát triển quỹ đất TP. Sơn La phối hợp với Công ty Đấu giá Hợp danh Nhất An Phú tổ chức đấu giá 88 thửa đất thuộc các khu quy hoạch dân cư trọng điểm, tổng diện tích hơn 15.600m².

Vị trí đẹp tiềm năng lớn:

Tiếp giáp các trục đường chính: Võ Nguyên Giáp, Hoàng Quốc Việt, Trần Đăng Ninh.

Gần trường quốc tế, trung tâm hành chính, chợ đầu mối, quảng trường, bệnh viện.

Khu vực chiến lược phía Tây Nam TP. Sơn La.

Giá khởi điểm: 10.000.000đ/m².


Thời gian đấu giá: 08h00 ngày 25/04/2025.

Địa điểm: Hội trường Đội thuế liên huyện TP. Sơn La Mường La Thuận Châu Quỳnh Nhai (Bản Mé, P. Chiềng Cơi).

Nộp hồ sơ & đặt cọc: Từ 10/04 đến 22/04/2025.

Mua & đăng ký hồ sơ tại:

CN Nhất An Phú Tây Bắc: Số 470 Trần Đăng Ninh, P. Quyết Tâm, TP. Sơn La.

Hà Nội: Tầng 5 Silver Wings, 137 Nguyễn Văn Cừ (Long Biên).

Hoặc Tầng 4 PeCo Building, 9/84 Ngọc Khánh (Ba Đình).

Cơ hội đầu tư hiếm có Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết! 0971 458 616.

Vị trí trên bản đồ

Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí dịch vụ công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.

- Mở cửa tất cả các ngày (cả thứ 7 và chủ nhật, thu phí như ngày thường).

- Trích (chiết khấu) 40% phí dịch vụ.

Địa chỉ: 165 Giảng Võ, phường Cát Linh, quận Đống Đa, Hà Nội

Hotline: 0966.22.7979 – 0935.669.669

Email: ccnguyenhue165@gmail.com

>>> Tìm cộng tác viên 
>>>
Gửi các anh em môi giới nhà đất Hà Nội

Tin liên quanBĐS liên quan

BĐS mới cập nhật

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Bán Đất Quận 7. Cần bán nhanh lô đất đường 8m Hoàng Quốc Việt, Phú Thuận, Quận 7. Nằm Giáp Phú Mỹ Hưng chỉ cách vài trăm mét, giao thông thuận tiện qua lại các quận trung tâm. -Diện tích: 5 x12m.. -Khu xây dựng tự do. -Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hỗ trợ Quý khách vay ngân hàng nhanh. -Giá ...
Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng Đất nằm ngay trung tâm chơn thành giữa lòng cụm khu công nghiệp lớn chơn thành. KCN Minh Hưng, KCN Becamex, KCN sigapore…..tiện ích đầy đủ Dễ dàng kinh doanh cho thuê trọ, làm nhà xưởng hoặc nhà nghỉ khách sản ...
GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

• Mặt tiền 5m, ô tô lưu thông thuận tiện. • Đường Tân Thới Hiệp 21 đang có định hướng mở rộng khoảng 25m. • 90m² đất thổ cư, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu và quy định. • Khu dân cư cao tầng, dân trí tốt, phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh. • Gần chợ, trường học các cấp, thuận tiện sinh ...
ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

• Hẻm 3 gác, khu dân cư cao tầng, an ninh. • Khoảng 100m ra mặt tiền đường Huỳnh Thị Hai. • Gần Chợ Hạt Điều, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện. • Vị trí khu vực Trung Mỹ Tây, thuận tiện di chuyển Quận 12 và các khu vực lân cận. • Diện tích 4x14m dễ thiết kế nhà ở với công năng phù hợp.
ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

• Mặt tiền thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc mở văn phòng. • Diện tích 4x15m, dễ thiết kế nhà ở kết hợp kinh doanh. • Đất trống, thuận tiện xây mới và chủ động công năng. • Vị trí đắc địa trên tuyến Trần Thị Năm, phù hợp khai thác giá trị mặt tiền.