The Opera - top căn thật giá đầu tư tốt nhất tháng 5/2025 (1PN - 12tỷ) (2PN - 16 tỷ)(3PN - 28tỷ)

Diện tích: 70 m2
Giá: 16 tỷ
0906777351

Thông tin mô tả

Em Lan - văn phòng ngay tại Opera nắm full giỏ hàng các căn chuyển nhượng giá đầu tư tốt nhất tại Opera. Sẵn key nhiều căn, xem được ngay!

- 1PN (55m², 64m²).

Căn giá tốt nhất hiện tại. Giá: 12 tỷ all in (chỉ 190tr/m²), Có sẵn hợp đồng thuê.

- 2PN (70m², 94m²):

Căn giá tốt nhất hiện tại. Giá 16 tỷ all in (chỉ 199tr/m²), Có sẵn hợp đồng thuê 2 năm.

- 3PN (120m², 137m²).

Căn giá tốt nhất hiện tại. Giá 28 tỷ all in (chỉ 233tr/m²), chủ nhà dễ thương, dễ xem nhà.

- 4PN (180m²).

Căn giá tốt nhất hiện tại. Giá 49 tỷ all in (chỉ 272tr/m²), layout đẹp.

Ngoài ra, em còn nắm full giỏ hàng những căn đẹp đỉnh khác như Duplex, Penthouse, Loft sân vườn,...

Bàn giao hoàn thiện cao cấp từ CĐT bao gồm: Hệ tủ bếp, tủ lạnh âm tường, máy rửa chén, bếp từ, máy hút mùi, máy giặt sấy, tủ quần áo, tủ sấy, tủ kệ giày, Full nội thất WC, bồn tắm nằm chuẩn 5*,..

Em Lan cam kết luôn mang đến cho Anh/Chị những lựa chọn phù hợp và giá cạnh tranh tốt nhất với thị trường.

Nói không với việc đăng giá ảo! Nhanh nhẹn - uy tín - nhiệt tình!

Vị trí trên bản đồ

Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh