Sập giá: Đất đẹp khu Bà Huyện Thanh Quan, Mỹ An Gần biển Mỹ Khê!

Diện tích: 400 m2
Giá: 27 tỷ 900 triệu
0989775729

Thông tin mô tả

Giá chỉ 27.9 tỷ Siêu cạnh tranh: 74 triệu/m²

Diện tích rộng gần 400m² Đất vuông vắn, nở hậu, không lỗi phong thủy

Điểm nổi bật:

Vị trí đắc địa: Chỉ vài phút đi bộ đến biển Mỹ Khê, khu vực lý tưởng để xây villa nghỉ dưỡng, khách sạn boutique hoặc toà căn hộ cho thuê cao cấp.

Tiềm năng kinh doanh: Thích hợp phát triển homestay hoặc nhà nghỉ dưỡng ven biển, thu hút khách trong và ngoài nước.

Tiện ích xung quanh:

Khu vực yên tĩnh, nhiều villa cao cấp, gần chợ địa phương và siêu thị Winmart.

Hàng loạt nhà hàng nổi tiếng với phong cách ẩm thực đa dạng: Việt, Tây, Thái Lan.

Chỉ cách phố Tây An Thượng tấp nập vài phút, đủ gần mà không quá ồn ào.

Pháp lý rõ ràng, đất sạch đẹp, không tranh chấp.

Liên hệ ngay: Trang 0989 775 729Tel/Zalo/WhatsApp)

Nhanh tay sở hữu lô đất đắc địa trước khi quá muộn!

Vị trí trên bản đồ

Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.

BĐS mới cập nhật

Bán đất phường Ninh Hoà (Ninh Đa cũ)✅

Bán đất phường Ninh Hoà (Ninh Đa cũ)✅

Bán đất phường Ninh Hoà (Ninh Đa cũ)✅ 🍀 Hiện trạng đất trống cho ac nào thích trồng rau nuôi cá, thì đừng bỏ qua lô này. - Diện tích rộng rãi 371m2 ngang 10,5m - Đất bằng phẳng xung quanh toàn là Dừa mát mẻ!!! - Sổ hồng riêng có thổ cư ! 💵💵💵 Giá bán chỉ 3,5 triệu/m2 Quá rẻ cho 1 cuộc ...
BÁN GẤP LÔ ĐẤT KINH DOANH HIẾM CỔNG CHỢ SỐ 8- KIM LONG- DT89m MT5m GIÁ CHỈ 2,18 TỶ SĐCC

BÁN GẤP LÔ ĐẤT KINH DOANH HIẾM CỔNG CHỢ SỐ 8- KIM LONG- TAM DƯƠNG - VĨNH PHÚC NHẤT CHỢ- NHÌ TRƯỜNG LÔ ĐẤT KINH DOANH HIẾM. - Diện tích 89m2, full 100% thổ cư ( diện tích sử dụng ~100m2). Mặt tiền 5m vuông vắn trước sau như một rất đẹp. - Ngay cổng chợ số 8, kinh doanh sầm uất, phù hợp mọi loại mô ...
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI KDC SAU NÚI- HỘI HỢP DT100m2 MT5m GẦN TRƯỜNG, CHỢ GIÁ CHỈ 2,65 TỶ

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI KDC SAU NÚI- HỘI HỢP- VĨNH YÊN. - Diện tích 100m2, mặt tiền 5m, đường quy hoạch 13,5m có vỉa hè, đất phân lô nhà nước quy hoạch full 100% thổ cư. - Hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao. - Gần trường học cấp 1,2,3, gần chợ trung tâm, giao thông ...
Cần bán lô đất đẹp khu Green Riverside Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Giá 5,6 tỷ.

Bán Đất Nhà Bè. Cần Bán nhanh mảnh đất có chiều ngang đẹp hơn 6m. Khu dân cư Green Riverside Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. đối diện khu biệt thự Amelia - Diện tích : ngang 6,5 x dài 12,5m - Xây dựng đồng bộ 1 trệt 2 lầu sân thượng - Khu dân cư đồng bộ trước nhà 8m đường bàn cờ thông thoáng cây ...