Lô đất đẹp hơn 1000m2 mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp - Cái Răng

Diện tích: 1440 m2
Giá: 115 tỷ 200 triệu
0939336672

Thông tin mô tả

(Lô 1 giá: 115,2 tỷ).

Bán Lô nền đẹp 1.440m² thổ cư -.

Mặt tiền Võ Nguyên Giáp, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ.

- DT 30x48=1.440m².

- Giá 115,2 tỷ (80tr/m²).

- Sổ hồng, thổ cư 100%.

* Có 2 Lô liền kề (2x1.440m²).

(Lô 2 giá: 211 tỷ).

Đất TMD 5.000m² vị trí đẹp 3 mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp và trục chính A2 KDC Phú An.

Giá 211 tỷ.

- Vị trí đẹp xuất sắc - Góc 3 mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, trục chính A2 - Bùi Quang Trinh và đường B1, KDC Phú An, đối diện KDC 586, phường Phú Thứ, quận Cái Răng, TPCT.

- Diện tích 50m x 100m = 5.000m².

- Đất TMD.

- Giá bán 211 tỷ (chỉ 42,2tr/m²).

----------

Liên hệ:

(Lô 3 giá: 347,5 TỶ).

Bán Lô đất đẹp 8.687m² góc 3 mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, ngay đầu KDC Phú An, Cái Răng, Cần Thơ.

- Dt 101x85= 8.687m².

- Giá 40tr/m² ~ 347 Tỷ 480tr.

- Pháp lý: Sổ hồng TMD.

- Lộ giới 80m - 30m.

Vị trí đẹp, 3 mặt tiền Võ Nguyên Giáp và trục chính A2 - Bùi Quang Trinh và đường B1.

Ngay trung tâm hành chính quận Cái Răng. Đối diện KDC 586. Xung quanh đầy đủ tiện ích.

Thích hợp Showroom, cao ốc, nhà hàng, khách sạn, đầu tư, văn phòng, cho thuê,...

Liên hệ: (đt/zalo).

Xin cảm ơn đã xem tin!

Trân trọng hợp tác!

Vị trí trên bản đồ

Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ