Danh sách mở bán các căn hộ 1 - 2 - 3 PN trực tiếp CĐT CC cao cấp Discovery Central 67 Trần Phú

Diện tích: 71 m2
Giá: 5 tỷ 820 triệu
0963180555

Thông tin mô tả

Trực tiếp CĐT mở bán đợt cuối các căn hộ 1 - 2 - 3 PN tại Chung cư cao cấp bậc nhất Hà Thành tại Discovery Central 67 Trần Phú.

Liên hệ trực tiếp phòng KD của CĐT: Ms Ngọc 0963 180 555Phó PKD) để nhận bảng hàng chi tiết.

- Loại căn hộ 1PN (52m²): Căn hộ officetel, vừa để ở vừa làm văn phòng, sở hữu sổ hồng 50 năm.

Chính sách áp dụng: Miễn 2 năm phí dịch vụ, khách được giữ lại 5% chờ ra sổ, chiết khấu 3% thanh toán sớm.

Căn số 14 tầng 12, 51,2m², giá 91tr/m², tổng giá 4,6 tỷ, giá đã bao gồm VAT, thanh toán 4,4 tỷ nhận nhà ngay. Khách có thể chọn lên tầng 12, 15, 17.

Căn số 15 tầng 12, 52,2 m² thông thủy, đơn giá 94tr/m², tổng giá 4,9 tỷ, thanh toán 4,7 tỷ nhận nhà ngay. Còn duy nhất 2 căn tại tầng 12, 17.

- Loại căn hộ 2PN (71m²): Căn hộ officetel, vừa để ở vừa làm văn phòng, sở hữu sổ hồng 50 năm.

Căn số 09 tầng 12, 71,3 m² thông thủy, đơn giá 94 tr/m², tổng giá 6,7 tỷ, thanh toán 6,4 tỷ nhận nhà ngay. Còn duy nhất 2 căn tại tầng 07, 12.

- Loại căn hộ 2PN, 82m²: Căn hộ sở hữu lâu dài vĩnh viễn.

Căn số 05 tầng 6, 82,5m² thông thủy, đơn giá 105 tr/m², bàn giao nội thất không gian sáng tạo, Giá bán chỉ còn 8,6 tỷ, khách hàng thanh toán 8,5 tỷ nhận nhà ở ngay.

Hiện duy nhất còn 02 căn hộ tầng 6 và 8.

= Loại căn hộ 3 + 1 PN, 117,8m²: Căn hộ sở hữu lâu dài vĩnh viễn.

Căn số 06 tầng 7, 117,8 m² thông thủy, bàn giao nội thất không gian sáng tạo, đơn giá 117 tr/m², tổng giá 13,8 tỷ, thanh toán 95% nhận nhà ở ngay hoặc đóng theo tiến độ 45 - 50% cách nhau 2 tháng.

- Loại căn hộ 3PN siêu rộng, 144,7 m²: Căn hộ sở hữu lâu dài vĩnh viễn.

Căn số 01 tầng 12, 144,7 m² thông thủy, bàn giao nội thất hoàn thiện, đơn giá 102 tr/m², tổng giá 14,8 tỷ thanh toán 95% nhận nhà ngay hoặc đóng theo tiến độ 45 - 50% cách nhau 2 tháng.

Khách có thể lựa chọn tại các tầng 7, 12.

Liên hệ trực tiếp phòng KD của CĐT: Ms Ngọc 0963 180 555phó phòng).

Để nhận bảng giá chi tiết, video căn hộ và đăng ký xem căn hộ mẫu và căn hộ thực tế tại tòa nhà.

Vị trí trên bản đồ

Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội