Công ty đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo đấu giá

Diện tích: 19995 m2
Giá: 2 tỷ 170 triệu
0888154369

Thông tin mô tả

Tài sản đấu giá: Bất động sản (BĐS) cùng tờ bản đồ số 09, xã Vị Thuỷ, huyện Vị Thuỷ, tỉnh Hậu Giang gồm: BĐS 972,0m², thửa 1455; BĐS 100,0m², thửa 1456; BĐS 192,0m², thửa 1457; BĐS 20,0m², thửa 1458; BĐS 647,5m², thửa 1459; BĐS 68,0m², thửa 1460.

Giá khởi điểm: 2.165.000.000 đồng. Tiền đặt trước: 216.500.000 đồng.


Đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại phiên đấu giá. Phương thức trả giá lên.

Xem tài sản: Từ ngày 20/01/2025 đến ngày 22/01/2025 (giờ hành chính) tại nơi có tài sản.

Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Các cá nhân, tổ chức theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ từ ngày 10/01/2025 đến ngày 03/02/2025 (giờ hành chính) tại trụ sở chính: 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú, TP. HCM hoặc Chi nhánh TP. HCM: 497/12 Nguyễn Văn Khối, Phường 8, quận Gò Vấp, TP. HCM hoặc Chi nhánh tỉnh Hậu Giang: Số 85B Nguyễn Trãi, khu vực 5, Phường IV, TP. Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang để đăng ký tham gia.

Nhận tiền đặt trước: Từ ngày 10/01/2025 đến ngày 03/02/2025 (giờ hành chính).

Tổ chức phiên đấu giá: 13h30 ngày 06/02/2025 tại Chi nhánh tỉnh Hậu Giang theo địa chỉ trên.

Vị trí trên bản đồ

Xã Vị Thủy, Vị Thủy, Hậu Giang

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí dịch vụ công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.

- Mở cửa tất cả các ngày (cả thứ 7 và chủ nhật, thu phí như ngày thường).

- Trích (chiết khấu) 40% phí dịch vụ.

Địa chỉ: 165 Giảng Võ, phường Cát Linh, quận Đống Đa, Hà Nội

Hotline: 0966.22.7979 – 0935.669.669

Email: ccnguyenhue165@gmail.com

>>> Tìm cộng tác viên 
>>>
Gửi các anh em môi giới nhà đất Hà Nội

Tin liên quanBĐS liên quan

BĐS mới cập nhật

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Cần bán lô đất đường 8m Hoàng quốc Việt, Quận 7, DT 5 x12m. Giá 7,2 tỷ

Bán Đất Quận 7. Cần bán nhanh lô đất đường 8m Hoàng Quốc Việt, Phú Thuận, Quận 7. Nằm Giáp Phú Mỹ Hưng chỉ cách vài trăm mét, giao thông thuận tiện qua lại các quận trung tâm. -Diện tích: 5 x12m.. -Khu xây dựng tự do. -Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hỗ trợ Quý khách vay ngân hàng nhanh. -Giá ...
Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng

Cần bán Gấp Đường rộng 18m nhánh Cao Bá Quát Chơn Thành cách QL13 500m Giá thương lượng Đất nằm ngay trung tâm chơn thành giữa lòng cụm khu công nghiệp lớn chơn thành. KCN Minh Hưng, KCN Becamex, KCN sigapore…..tiện ích đầy đủ Dễ dàng kinh doanh cho thuê trọ, làm nhà xưởng hoặc nhà nghỉ khách sản ...
GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

GIẢM 250 TRIỆU – MẶT TIỀN 5M, 90M², ĐƯỜNG TÂN THỚI HIỆP 21

• Mặt tiền 5m, ô tô lưu thông thuận tiện. • Đường Tân Thới Hiệp 21 đang có định hướng mở rộng khoảng 25m. • 90m² đất thổ cư, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu và quy định. • Khu dân cư cao tầng, dân trí tốt, phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh. • Gần chợ, trường học các cấp, thuận tiện sinh ...
ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

ĐẤT 56M² GẦN CHỢ HẠT ĐIỀU QUẬN 12 – HẺM 3 GÁC, VỊ TRÍ THUẬN TIỆN

• Hẻm 3 gác, khu dân cư cao tầng, an ninh. • Khoảng 100m ra mặt tiền đường Huỳnh Thị Hai. • Gần Chợ Hạt Điều, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện. • Vị trí khu vực Trung Mỹ Tây, thuận tiện di chuyển Quận 12 và các khu vực lân cận. • Diện tích 4x14m dễ thiết kế nhà ở với công năng phù hợp.
ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

ĐẤT MẶT TIỀN TRẦN THỊ NĂM – VỊ TRÍ KINH DOANH, 4X15M, TIỆN XÂY MỚI

• Mặt tiền thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc mở văn phòng. • Diện tích 4x15m, dễ thiết kế nhà ở kết hợp kinh doanh. • Đất trống, thuận tiện xây mới và chủ động công năng. • Vị trí đắc địa trên tuyến Trần Thị Năm, phù hợp khai thác giá trị mặt tiền.