Cho thuê kho xưởng mới xây KCN Phúc Khánh Thái Bình 12000m2 tách lẻ 1462m2 PCCC tự động 57.500đ/m2

Diện tích: 1446 m2
Giá: 83 triệu 145 nghìn
0961442475

Thông tin mô tả

X858. Cho thuê kho xưởng mới xây kcn phúc khánh, thái bình 12000m² tách lẻ 1462m² pccc tự động 57.500đ/m²/th.

- Kho xưởng siêu rẻ: Tổng diện tích 1.2ha gồm nhà xưởng 1.462,5m² và 2 nhà xưởng 2.441,6m² (có thể thuê lẻ) - Trần cao 8m - 11m, nền chịu tải 2 tấn/m² - Văn phòng 220m² - TBA 700KVA - PCCC tự động - xe cont đỗ cửa - phù hợp ngành nghề điện tử, công nghiệp hỗ trợ, may mặc... Phù hợp làm FDI, EPE - Bàn giao xưởng tháng 12/2024.

- Ưu đãi thuế: Miễn thuế TNDN 2 năm, giảm 50% thuế TNDN trong 4 năm, 2 năm tiếp theo thuế TNDN là 15%.

- Hỗ trợ thủ tục pháp lý: Đăng ký ERC, IRC, hỗ trợ vay vốn ngân hàng, giấy phép môi trường, xin giấy phép và lắp đặt PCCC...

- Chế độ ưu đãi vip dành cho khách hàng V3 Group: Giảm giá 50% - miễn phí 100% chi phí xử lý chất thải công nghiệp, chất thải nguy hại (thỏa thuận).

Chỉ với: 57.500đ/m²/tháng.

V3 Group nhận ký gửi chuyển nhượng, cho thuê kho xưởng, đất công nghiệp...

Vị trí trên bản đồ

Xã Đông Giang, Đông Hưng, Thái Bình