Căn hộ chung cư cao cấp The Sang Residence view biển Mỹ Khê sổ đỏ lâu dài - Bàn giao quý 1 2025

Diện tích: 1055 m2
Giá: 5 tỷ 700 triệu
0911300052

Thông tin mô tả

Căn hộ chung cư cao The Sang Residence nằm ở vị trí vô cùng đắc địa view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng, bàn giao và hoàn thiện theo tiêu chuẩn cao cấp 5 sao.

Tòa căn hộ duy nhất đảm bảo về pháp lý và hình thành đơn vị ở ngay khu vực ven biển đẹp nhất hành tinh của TP đáng sống.

Tổng hợp các sản phẩm VIP Tầng cao: View trực diện biển và nhìn toàn cảnh thành phố.

- Căn 3 PN DT 105,5m² tầng cao.

+ View trực diện biển và nhìn toàn cảnh Thành Phố xem bắn pháo hoa.

+ Giá bán: 54tr/m².

+ Video thực tế.

- Căn PN DT 82,5m² Tầng 20 đến 28:

+ Gia bán: 63 tr/m².

Pháp lý.

- Sổ đỏ lâu dài.

Nội thất bàn giao cao cấp.

- Kính Low - e nhập khẩu 27,5mm, cửa gõ An cường, phụ kiện hafele, Bravat...

Thông tin liên hệ: 0911 300 052 hổ trợ 24/24.

Vị trí trên bản đồ

Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

BĐS mới cập nhật

Căn hộ toà CT6 - Văn Khê  83m 3 NGỦ 2 vs 5.250 tỉ

Căn hộ toà CT6 - Văn Khê 83m 3 NGỦ 2 vs 5.250 tỉ

Căn hộ toà CT6 - Văn Khê 83m 3 NGỦ 2 vs 5.250 tỉ 🌾Vị trí trung tâm Văn Khê, đối diện KĐT Dương Nội, cách Ngã Khuất Duy Tiến ~ 4Km, Ngã tư sở - Royal city ~ 7km, gần ngay công viên Thiên Văn Học.Cách Aeon Mall Hà Đông chỉ hơn 1km, nơi trung tâm thương mại mua sắm lớn nhất TP. Hà Nội. Tiện ích: ...
CT10B KĐT Đai Thanh 56m 2 ngủ 2 vs 3.89 tỷ tầng trung – sổ đỏ

CT10B KĐT Đai Thanh 56m 2 ngủ 2 vs 3.89 tỷ tầng trung – sổ đỏ - Phí dịch vụ : 3k2/1m - Gửi xe máy 50k/1 tháng -KĐT Đại Thanh xung quanh rộng thoáng, quanh toà chung cư toàn biệt thự là Liền Kề, hệ thống nhà hàng, trường học, chợ đầy đủ. -KĐT Đại Thanh nằm trên đường 70, vài phút sang KĐT Linh ...
Siêu phẩm nhà tập thể tầng 3 Nguyễn Công Trứ - Full nội thất - Căn góc

🐎 SIÊU PHẨM TẬP THỂ NGUYỄN CÔNG TRỨ - 02 NGỦ - 02 WC - FULL NỘI THẤT - CĂN GÓC ➖ Mô tả: 🌸 Nhà bán thuộc tập thể Nguyễn Công Trứ 🌸 Là căn góc vô cùng thoáng sáng. 🌸 Gia chủ trang bị nội thất full. Đầy đủ thiết bị điện tử, điều hoà, trang bị cửa khoá từ thông minh. Nhà tập thể mà không khác gì ...
Quán Thánh - Căn hộ 3 PN ĐẸP, SỔ ĐỎ RIÊNG – 85m chỉ 9.5 tỷ - THẲNG PHỐ, FULL NỘI THẤT XỊN SÒ

+ VIP Ba Đình, ra Cửa Bắc, Phan Đình Phùng, Lý Nam Đế, hồ Tây + View thẳng phố, nhà lô góc các phòng đều cửa sổ ánh sáng ngập tràn + Full nội thất xịn sò, chuẩn công năng ở ngay, có 3PN 2VS + Sổ đỏ RIÊNG chính chủ, sẵn sàng giao dịch - Cam kết thông tin và ảnh thật 100% - Chi tiết thêm vui ...