Cần bán gấp dãy nhà trọ 11PN, 227m2. Cách QL1A 100m. Còn thương lượng

Diện tích: 227 m2
Giá: 2 tỷ 500 triệu
0925592865

Thông tin mô tả

Chính chủ cần bán gấp.

11 phòng trọ tại xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An (giáp ranh Bình Chánh, TPHCM). Dãy phòng cách QL1A chỉ 100m. Thẳng hết đường đal là trường mầm non Mỹ Yên và khu đô thị Gò Đen. Gần các KCN.

Sổ hồng cầm tay.

Đang cho thuê (thu nhập 10tr/tháng). Mua về là có thu nhập liền.

Diện tích 5,5x40m nở hậu 6m (227m² full thổ).

Giá cả còn thương lượng.

Vị trí trên bản đồ

Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

BĐS mới cập nhật

Bán nhà Lĩnh Nam, 130m2, mặt tiền 10m, ô tô tránh, kinh doanh, 230tr/m2

Tôi có nhà Lĩnh Nam - Hoàng Mai cần bán. Vị trí mặt ngõ, ngõ rộng 3 ô tô tránh. Ngõ thông, kinh doanh tốt. Nhà sổ đỏ riêng, có diện tích 130m2 x 4 tầng, mặt tiền rộng 10m, 2 mặt thoáng. Hiện đang cho Công ty thuê 30tr/tháng. Phố Lĩnh Nam đang được mở rộng, giải phóng mặt bằng đã gần xong. Đường ...
Bán nhà mặt phố Thanh Đàm, 100m2 x 4 tầng, 250tr/m2

Bán nhà mặt phố Thanh Đàm, 100m2 x 4 tầng, 250tr/m2

Tôi có nhà mặt phố Thanh Đàm cần bán. Vị trí trung tâm giữa phố, gần UBND Phường Vĩnh Hưng. Phố rộng ô tô dừng đỗ thoải mái, kinh doanh thuận tiện. Có quy hoạch mở rộng mặt phố. Sau QH vẫn còn gần 80m2. Thực hiện giá trị càng tăng mạnh. Nhà sổ đỏ riêng, diện tích 100m2 x 4 tầng, mặt tiền rộng hơn ...
Bán nhà mặt phố Vũ Tông Phan, Hà Nội 179m2*9, 11m Mặt tiền

Bán nhà mặt phố Vũ Tông Phan, Hà Nội 179m2*9, 11m Mặt tiền

Bán nhà mặt phố Vũ Tông Phan, Hà Nội 179m2*9, 11m Mặt tiền + Vị trí nhà mặt phố Vũ Tông Phan , quận Thanh Xuân Hà Nội + Diện tích nhà 179m2, xây 9 Tầng thang máy, hầm, hiện đại + Vỉa hè đổ ô tô tải rộng thoải mái, đường rộng đẹp + Khu vực trung tâm lên có nhiều văn phòng cong ty, dân sinh sống ...
Bán Nhà Lưu Hữu Phước. Nam Từ Liêm. Thang Máy. Ô Tô. Vỉa Hè. DT 98m2. MT 7.8m. Giá 52.5 Tỷ.

Bán Nhà Lưu Hữu Phước. Nam Từ Liêm. Thang Máy. Ô Tô. Vỉa Hè. DT 98m2. MT 7.8m. Giá 52.5 Tỷ. Khu trung tâm, gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, tiện ích xung quanh bạt ngàn. Vị trí đắc địa, nhà mặt phố, KĐT Mỹ Đình 1, ô tô tránh, vỉa hè rộng, kinh doanh mọi hình thức, vài phút ra Ngã Tư Nguyễn ...