Căn 2 ngủ 76.34m2 tầng đẹp hướng Đông Nam tại Hanoi Melody Residences Linh Đàm. LH: 0988 980 469

Diện tích: 7634 m2
Giá: 5 tỷ 210 triệu
0988980469

Thông tin mô tả

Hàng hot mới ra lò căn hộ 2 ngủ tại Hanoi Melody Residences với thông tin như sau:

- Diện tích thông thủy: 76,34m².

- GTCH (có VAT): 5,722 tỷ.

- Tòa No4 tầng 20 căn số 22.

- Cửa hướng Tây Bắc, Ban công: Đông Nam.

- Bàn giao: Quý 4/2026.

- Ký HĐ trực tiếp CĐT.

- Sổ hồng lâu dài.

-----------------------

* Các phương án thanh toán và chính sách đi kèm.

1. Phương án thanh toán sớm 70%:

- Chiết khấu (9%): 468,186tr.

- Giá trị HĐMB (chưa gồm KPBT): 5,207 tỷ.

- Đơn giá: 68,211tr/m².

2. Phương án thanh toán sớm 60%:

- Chiết khấu (6%): 312,124tr.

- Giá trị HĐMB (chưa gồm KPBT): 5,378 tỷ.

- Đơn giá: 70,46tr/m².

3. Phương án thanh toán sớm 50%:

- Chiết khấu (5%): 260,103tr.

- Giá trị HĐMB (chưa gồm KPBT): 5,436 tỷ.

- Đơn giá: 71,209tr/m².

4. Phương án thanh toán theo tiến độ: 11 đợt.

- Chiết khấu (3%): 156,062tr.

- Giá trị HĐMB (chưa gồm KPBT): 5,550 tỷ.

- Đơn giá: 72,709tr/m².

5. Phương án thanh toán vay ngân hàng: HTLS 0% 24 tháng.

- Chiết khấu (1%): 52,02tr.

- Giá trị HĐMB (chưa gồm KPBT): 5,665 tỷ.

- Đơn giá: 74,208tr/m².

* Ký HĐMB thanh toán 30% giá trị HĐ (trong vòng 10 ngày kể từ khi đặt cọc).

----------------------------

VPBH trực tiếp CĐT KĐT Mới Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, HN.

Đã có nhà mẫu tại dự án.

Hotline tư vấn: 0988 980 469Zalo 24/7).

Vị trí trên bản đồ

Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội