BT ĐƠN LẬP VIP, GÓC 3 MẶT TIỀN, VIEW HỒ, MẶT ĐƯỜNG 24M, CĂN ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ TẠI VINHOMES ĐAN PHƯỢNG

Diện tích: 268 m2
Giá: 53 tỷ 60 triệu
0922893333

Thông tin mô tả

Bán căn DINH THỰ SÂN VƯỜN - ĐƠN LẬP VIP, GÓC 3 MẶT TIỀN, VIEW HỒ, MẶT ĐƯỜNG 24M, CĂN ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ TẠI VINHOMES ĐAN PHƯỢNG

- DT: 228m2

- MT chính: 12m

- Căn Dinh Thự nằm ngay tại ngã tư đường 24m. View hồ lớn, vài bước chân ra công viên lớn.

- Vị trí khẳng định đẳng cấp cho gia chủ.

- 3 Mặt tiền, cả hai hướng ĐTT & TTT phù hợp cho tất cả quý khách.

- Vỉa hè rộng 5m.

- Giá: 198tr/m2

* LH em Thu nhận thông tin chi tiết: 0922 893 333

TỔNG QUAN DỰ ÁN VINHOMES ĐAN PHƯỢNG

- Quy mô: 133.4 ha

- Loại hình sản phẩm: Thấp tầng (Biệt thự, liền kề, shophouse) & Cao tầng (chung cư, văn phòng).

- CĐT: Vin Group.

- Vị trí: Tân Hội & Liên Trung, Đan Phượng, TP Hà Nội.

- Kết nối hạ tầng giao thông:

+ Đường huyết mạch Đại lộ Tây Thăng Long (60,5m/ 10 làn xe) kết nối với Tây Hồ, Ngoại Giao Đoàn, Cầu Giấy chỉ 15 phút.

+ Đường VĐ 4 đi Cầu Hồng Hà tới Sân bay Nội Bài chỉ 20 phút.

+ Đường VĐ3.5 đi Cầu Thượng Cát, nối khu vực phía Đông & phía Tây Hà Nội.

+ Các tuyến liên vùng: Tỉnh lộ 422 (30m), đường Liên Hà (40m), đường quy hoạch bao quanh dự án lên tới 50m

- Tiện ích:

+ TTTM Vincom (Tháng 9/2026 đi vào hoạt động).

+ Trường liên cấp QT Vinschool

+ Vinmec

+ Hệ thống hồ điều hoà & cây xanh bao quanh KĐT (Tháng 10/2025 đi vào hoạt động)

+ sân tập Golf, tổ hợp thể thao, sân chơi trẻ em, bể bơi 4 mùa, tắm khoáng onsen

- Bảng hàng:

+ Hiện tại em Thu có full 100% bảng hàng của dự án. Từ các sản phẩm Biệt thự Đơn Lập/ Song lập; Liền kề; Shophouse

+ DT từ: 88m², 96m², 104m², 120m², 146m², 209m², 226m², 228m2

+ Giá chỉ từ: 165tr/m².

- Ưu đãi lớn nhất từ khi mở bán:

+ Tặng ngay tiền mặt 250tr (ngoài chính sách bán hàng cố định) cho khách hàng khi mua các sản phẩm Vinhomes Đan Phượng do em Thu phân phối.

+ CĐT: tặng kèm các Voucher lên tới 300tr cho khách hàng mua sản phẩm trước ngày 15/06/2025.

+ Và vô số ưu đãi hấp dẫn khác từ GĐKD.

- Liên hệ em Thu - GĐKD dự án để nhận thông tin chi tiết: bảng hàng/quỹ căn vị trí đẹp giá tốt; các chính sách & ưu đãi dành cho anh chị mua nhà trong Tháng 06.