Biệt Thự Trên Không S3B1805 toạ ngay mặt sông Hàn Đà Nẵng

Diện tích: 293 m2
Giá: 26 tỷ 840 triệu
0905533562

Thông tin mô tả

🏡 Biệt Thự Trên Không
Mã căn S3B1805 toạ ngay mặt sông Hàn Đà Nẵng
💥 Tài sản đặc biệt mang lại giá trị cao.
🌟 Căn Đẹp Nhất khu vực, không chỉ bề ngoài mà còn chất lượng sống hoàn hảo.
📏 Diện Tích Rộng Rãi 293,9m² - đây là không gian lý tưởng cho cuộc sống thoải mái cho cả gia đình.
📍 Vị Trí Đắc Địa
Tọa lạc ngay trung tâm Đà Nẵng, mặt sông Hàn, với đầy đủ tiện ích nội khu 5* xung quanh.
💰 Giá Cả Hấp Dẫn
Nếu thanh toán nhanh giá chỉ nhỉnh hơn 83 triệu/m², rẻ hơn nhiều so với căn hộ lân cận (95-170 triệu/m²).

💎 Giá niêm yết của CĐT: 30.838 tỷ
💎 Giá TT Sớm 95%: 24,630 tỷ
💎 Giá TT Tiến Độ: 30,221 tỷ
💎 Giá Vay: 30,838 tỷ (được chiết khấu 2,5% - điều kiện ngân hàng giải ngân trong vòng 15 ngày kể từ ngày ký HĐMB. Hỗ trợ vay Tối đa lên đến 70% (GTCH Thô), HTLS 0% và ân hạn nợ gốc tối đa lên đến 36 tháng (không muộn hơn 30/06/2028)

📝 Cơ Hội Đầu Tư - Căn S3B1805 là cơ hội hiếm có để sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Đà Nẵng.

Liên hệ 0905533562 Em Nhung

Vị trí trên bản đồ

Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông , Quận Sơn Trà, Đà Nẵng