Biệt thự đẹp nhất Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - Giá chưa đến 150tr/m2 - 10.5x21m giá 33 tỷ TL 0906 615 015

Diện tích: 2205 m2
Giá: 33 tỷ
0906615015

Thông tin mô tả

Chính chủ gửi bán Biệt thự đẹp full NT Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - Khu biệt lập đẳng cấp - ngay cạnh khu đô thị Phú Mỹ Hưng.

Khu biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - nhà thiết kế nội thất sang trọng - Khu có bảo vệ 24/24.

- DT: 10,5x21m (220,5m²).

- Xây 1 trệt 2 lầu sân thượng.

- Thiết kế 5 phòng ngủ - 1 phòng thờ, nhà mới tinh, full NT.

- Hướng Tây.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Giá bán chốt đc 33 tỷ (chưa đến 150tr/m²).

Liên hệ xem nhà: 0906 615 015 - Phát.

Vị trí trên bản đồ

Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh