BÁN NHÀ RIÊNG SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ CÓ 1 TẦNG 1 LỬNG - 81,6m2 - QUẬN TÂN BÌNH

Diện tích: 816 m2
Giá: 11 tỷ
0917230273

Thông tin mô tả

Tôi chính chủ có nhà cần bán giá cả hợp lý ngay tại quận Tân Bình - 0917 230 273 (A. Châu).

Thông tin nhà bán:

- Địa chỉ 766/16/6B CMT8, p5 , quận Tân Bình

- Diện tích đất : 81.6m2

- Diện tích nhà ở: 100,3m2

- Nhà tôi có 1 tầng 1 lửng, hợp lý cho cả gia đình ở lâu dài, có thể xây lại theo nhu cầu chủ nhà mới.

- Mặt sàn nhà cao, thoáng

- Hẻm nhà thuốc Ông Tạ, hẻm rộng, xe hơi đi lại được. Gần chợ, nhà thờ, trường học, bệnh viện.

- Đây là Khu dân cư lâu đời, gần chợ, gần trường học. Cách đường Cách mạng tháng 8 120m

- Gần bến tàu điện ngầm( sắp có)

- Khu vực sống an ninh, yên tĩnh

- Gía bán ưu đãi 11 tỷ, 134tr/m² có thỏa thuận nếu thiện chí mua sớm.

- Pháp lý nhà: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch công chứng ngay.

Liên hệ để xem nhà: 0917 230 273 (A. Châu)

Vị trí trên bản đồ

Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh