Bán nhà mặt tiền 287m2 trung tâm P8, tặng Villa cổ 8PN chuẩn Đà Lạt xưa, hoàn công giá 16 tỷ

Diện tích: 287 m2
Giá: 16 tỷ
0961347999

Thông tin mô tả

Chính chủ gửi bán căn villa mặt tiền đường nhựa, trung tâm P8, khu nghỉ dưỡng khang trang, dân trí cao giá chỉ 55 tr/m².

- Mặt tiền đường nhựa, cách ngã 5 Đại Học 5 phút di chuyển. 8 phút tới Hồ Xuân Hương, chợ đêm.

- Diện tích đất 287m², ngang 10m phân lô vuông vắn. Villa cổ 2 hầm, 1 trệt, 1 áp, 8PN hoàn công, sân vườn rộng, phong cách Đà Lạt xưa.

- Khúc khang trang, đẹp nhất cả cung đường, tập trung nhiều villa nghỉ dưỡng, villa kinh doanh vô cùng đẹp.

- Giá bán: 55 tr/m² (còn thương lượng). Trong khi giá đất trống mặt đường không có lô nào dưới 65tr/m². Cơ hội tốt để đầu tư sinh lời, hoặc an cư nghỉ dưỡng, kinh doanh đa ngành.

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ.

Mr. Minh 0961 347 999.

Trân trọng cảm ơn!

Vị trí trên bản đồ

Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng