Bán đất nền dự án Lê Hồng Phong 2 cập nhật 1 vài lô đất giá tốt đầu tư - an cư. LH em Hậu tư vấn ạ

Diện tích: 100 m2
Giá: 4 tỷ
0929166616

Thông tin mô tả

Bán đất nền dự án Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), cập nhật giỏ hàng một vài lô giá tốt đầu tư - an cư.

- Liên hệ tư vấn: 0929 166 616 - Ms. Hậu.

(Zalo/Viber/Phone).

* Đường rộng 13mét.

- Lô 80m² giá từ 3.65 tỉ bao ép cọc.

- Đường số 2B - Diện tích 100m² ngang 5m giá 4 tỉ bao cọc.

- Đường số 3A - Diện tích 90m² ngang 5m giá chỉ từ 4.55 Tỉ bao ép cọc.

- Đường số 5, 5B - Diện tích 130m² ngang 5m giá 40 triệu/m².

- Đường số 10 - Diện tích 80m² ngang 5m giá 4.58 tỉ bao cọc. (Đối diện công viên)

* Đường rộng 22mét.

- Đường số 07 - Diện tích 17.5m² - 120m² ngang 5m giá từ 55tr - 62 triệu/m².

- Đường số 08 - Diện tích từ 100m² - 112.5m² ngang 5m giá từ 61.5 triệu/m².

- Đường Số 13 - Diện tích 100m² ngang 5m giá từ 52 triệu/m².

- Đường Thích Quảng Đức - Diện tích 100m² - 122m² giá chỉ từ 5.8 Tỉ.

* Vài Lô góc.

- Lô góc 170m² - 217m² - Đường 1A giá từ 54 triệu/m².

- Lô góc 152m² giá 57 triệu/m². (Đối diện Công Viên).

- Lô góc nhỏ 120m² giá 6,6 tỉ.

- Lô góc 172m² giá 63 triệu/m².

- Vì tin đăng có giới hạn sản phẩm nên em ko cập nhật hết giỏ hàng được ạ.

Cô chú, anh chị quan tâm đất nền Dự Án Nha Trang, vui lòng liên hệ em để được tư vấn và đi xem đất ạ.

* Em Hậu vẫn còn rất nhiều Lô Góc đẹp vị trí khác ạ, giá tốt và thương lượng chính chủ.

- Hotline: 0929 166 616 (Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu có nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách sạn... - BĐS Nha Trang.

Vị trí trên bản đồ

Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 1A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.