Bán CC KĐTM Cầu Bươu, 3,55 tỷ, 86m2, đẹp, nhiều tiện ích

Diện tích: 86 m2
Giá: 3 tỷ 550 triệu
0977515770

Thông tin mô tả

KĐTM Cầu Bươu, 70, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 86m², căn hộ này mang đến cho cư dân sự thoải mái và tiện ích đầy đủ.

- Giá: 3,55 tỷ VND.

- Diện tích: 86m².

- Thiết kế thông minh, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh riêng biệt, ban công hướng Đông Nam.

- Nhiều tiện ích nội khu, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

- Không gian sống yên tĩnh, trong lành, phù hợp cho gia đình.

Điểm nổi bật của căn hộ này là phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại dịch vụ.

Để biết thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ Mr Điệp - LKBT Hà Đông qua SĐT 0977 515 770

Vị trí trên bản đồ

Dự án KĐTM Cầu Bươu, Đường 70, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ:

- Miễn phí công chứng ngoài trụ sở, ngoài giờ hành chính.