Bán CC hàng hiếm tại Nguyễn Trãi, 17,9 tỷ, 87m2, Q1, HCM

Diện tích: 87 m2
Giá: 17 tỷ 900 triệu
0911990087

Thông tin mô tả

Căn hộ chung cư thuộc dự án Lancaster Legacy, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Trãi, phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho cư dân.

- Giá bán: 17,9 tỷ VND.

- Diện tích: 87m².

- Thiết kế châu Âu sang trọng với nội thất hoàn thiện 5 sao.

- Tiện ích nội khu phong phú: hồ bơi trên không, khu Gym, Yoga, Spa, BBQ, thư viện, và khu vui chơi trẻ em.

- Gần trung tâm thương mại với hàng trăm thương hiệu nổi tiếng.

- Dễ dàng di chuyển qua các trục đường Trần Phú, Trần Hưng Đạo, Võ Văn Kiệt, An Dương Vương.

- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh

- Công viên 23 tháng 9, công viên Âu Lạc, công viên Khánh Hội.

- Siêu thị Trang trí nội thất, Winmart+, Siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng.

- Trường THCS Phan Sào Nam, Trường Tiểu học Nhật Tảo, Trường THPT Lê Quý Đôn.

- Bệnh viện Da liễu TP.HCM, Bệnh viện Bệnh Nhiệt đới, Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM.

Giới thiệu dự án

Lancaster Legacy là dự án được đầu tư bởi Trung Thủy Group, bao gồm 3 tháp A – B – C cao 37 tầng và 5 tầng hầm. Các loại căn hộ từ 30m² đến 300m², thiết kế hiện đại, sang trọng. Dự án còn có 5 tầng hầm gửi xe, trường mầm non, và nhiều tiện ích ngoại khu đa dạng trong bán kính 5km.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0911 990 087 và tên Anh Tuấn.

Vị trí trên bản đồ

Lancaster Legacy, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

VĂN PHÒNG CÔNG CHỨNG NGUYỄN HUỆ: