Bán BT, LK Vinhomes Wonder City, Đan Phượng, Hà Nội, 96m2, mặt tiền 8m, TTS tiền đất 14,8 tỷ

Diện tích: 96 m2
Giá: 14 tỷ 800 triệu
0905221659

Thông tin mô tả

Vinhomes Wonder City, Đan Phượng, Hà Nội, 96m², mặt tiền 8m, giá đất chỉ 14,8 tỷ.

- Tiến độ đóng tiền tốt chưa từng có.

- Với 154 tr/m² đất trong quần thể không thiếu gì bao gồm 99 tiện ích và được sống trong môi trường hệ sinh thái đẳng cấp, môi trường sống trong lành với diện tích hơn 19ha dành cho công viên, cây xanh.

Nằm ngoài mọi phỏng đoán, vin đợt này để mức giá dự kiến không thể tốt hơn, rẻ hơn cả đất dân.

- Cả nhà + đất chỉ nhỉnh 17 tỷ, 4 tầng, MT 8m. HTLS 24 tháng 0%.

- Tiến độ đóng giãn 250 ngày.

- Chiết khấu TTS: 10.5% GT + 11% dòng tiền TTS.

- Loại hình sản phẩm:

+ Hoàn thiện nội thất, thuê lại 2 năm;

+ Thô + hoàn thiện mặt ngoài;

+ Đặc biệt: Lần đầu tiên xuất hiện lọai hình thanh toán giãn xây sau 720 ngày (2 năm).

Quý anh/chị lưu ý: Giá đất chỉ từ 154tr/m² so với nhà đất dân Tân Hội cạnh dự án đường ô tô qua được rao bán đã là 150 - 200tr/m² thì giá bán trong dự án là cực kỳ tốt do có hệ thống hạ tầng đồng bộ, hệ sinh thái khép kín, đầy đủ tiện ích, môi trường sống tuyệt vời hòa quện vào thiện góp phần nâng cao sức khỏe, tình thần cũng như chất lượng sống cho cư dân.

= Đây là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời hay mua ở ngay giai đoạn đầu để được giá tốt nhất. Khi các tuyến đường vành đai 3,5 vành đai 4 đặc biệt là đại lộ Tây Thăng Long thông đường nối sang khu đô thị Starlake Tây Hồ Tây thì thời gian di chuyển đến Hồ Tây chỉ còn 15 phút.

+ Liên hệ: 0905 221 659

# Vinhomes Wonder City, Đan Phượng, Hà Nội

Vị trí trên bản đồ

Dự án Vinhomes Wonder City, Xã Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội