Mua bán căn hộ chung cư giá rẻ trên toàn quốc T1/2025

Tìm BĐS
Hiện có 17.447 tin mua bán căn hộ chung cư giá rẻ trên toàn quốc T1/2025
Hàng sỉ CH Richstar 2 - 3PN giá giảm sâu, đủ nội thất, nhà mới đẹp, xem nhà 24/7, vay ngân hàng 70%

Mua nhà Richstar đừng bỏ lỡ tin này, em có Rổ hàng sỉ nhiều căn hộ RichStar giá ngộp cần bán gấp có thể mua đầu tư hoặc để ở.- Nắm hầu hết các căn rao bán (hơn 100 căn) - xem nhà 24/7.- Liên tục cập nhật các căn hộ giá tốt nhất hàng tuần, hàng tháng cho quý anh/chị khách hàng đang quan tâm mua căn ...
Chuyển nhà cần bán căn 3 ngủ- Gold Season - 47 Nguyễn Tuân - 92m- nội thất đầy đủ, có slot ô tô

Chuyển nhà cần bán căn 3 ngủ- Gold Season - 47 Nguyễn Tuân - 92m- nội thất đầy đủ, có slot ô tô- Vị trí: chung cư Gold Season - 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân- Diện tích: 92m- Thiết kế: 3 ngủ + 2 vệ sinh- Phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên- Sẵn nội thất- Giá thương lượngSđt/zalo: 0902 109 761
Bán căn hộ ngay Aeon Bình Dương 1T2 Đã có sổ hồng

Bán căn hộ ngay Aeon Bình Dương 1T2 Đã có sổ hồng

Căn hộ chung cư Opal Skyline tọa lạc tại Nguyễn Văn Tiết, p Lái Thiêu, Q.Thuận An, Bình Dương. Nơi đây không chỉ mang đến không gian sống hiện đại mà còn sở hữu nhiều tiện ích xung quanh.- Giá bán: 1,15 tỷ VND. - Diện tích: 40m² với 1PN và 1WC. - Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ ...
Quỹ căn Studio - 1PN - 2PN - 3PN Masteri Trinity Square VHOCP2 đẹp nhất, rẻ nhất dự án-CK tới 14,3%

BẢNG GIÁ CỰC HOT CHUNG CƯ MASTERI TRINITY SQUARE - VHOCP2:Studio (29,5 - 31,8m): Từ 1,6x tỷ.1PN (40 - 41,6m): Từ 2,19 tỷ.1PN + 1 (45,4 - 47,4m): Từ 2,5 tỷ.1PN + 1MR (58 - 61,4m): Từ 3,1 tỷ.2PN (59 - 63,2m): Từ 3,35 tỷ.2PN + 1 (63 - 68m): Từ 3,5 tỷ.3PN (89,5 - 112,7m): Từ 4,95 tỷ.Chính sách ưu đãi ...
Chào bán Duplex Ecopark 150m2 view sông hồng, biệt thự đảo | chỉ 56tr/m2 nhận nhà ngay

Chào bán Duplex Ecopark 150m² view sông hồng, biệt thự đảo | chỉ 56tr/m² nhận nhà ngay.-Thông số căn hộ:Diện tích thông thủy: 150m².Thiết kế: 03PN.Tầng 1: Diện tích 81,5m².- Phòng khách, bếp, ăn với khoảng thông tầng cao ~7m. Vuông vắn rộng rãi.- Ban công view sông Hồng, yên tĩnh và thơ mộng.- 01 ...
Nhỉnh 1.9 tỷ có căn CC Đặng Xá, rộng 50m2 full đồ cần bán. LH: 0379483926

Người nhà mình đang có căn CC Đặng Xá cần bán gấp. Diện tích: 50m2, thiết kế được 2 ngủ 1 vệ sinh. - Hướng cửa ĐN, ban công TB tầng trung view thoáng hút gió. - Nhà sạch đẹp, nội thất để lại full chỉ việc xách vali về ở. - Sổ đỏ cất két, sẵn sàng sang tên. Giá đẹp chỉ nhỉnh 1.9 tỷ Liên hệ em ...
MASTERI TRINITY SQUARE - VỊ TRÍ TÂM ĐIỂM OCEAN PARK 2 ĐẶC QUYỀN KẾT NỐI KHÔNG GIỚI HẠN

- Căn hộ 5 saoR.Ẻ NHẤT phía Đông Hà Nội- View Công viên ́ ̉ 3.2 ̉/̆ ̃ ̆ ̣̂ ̂̀ ̂̀ ̣ - ̣ - ́ ̂́ Nội thất Châu âu + Ch.iết khấu cao tới 14% + Miễn gốc l.ãi 30 tháng Kề cận công viên The Empire Park 7,5Ha lớn nhất Ocean Park- Diện tích 32 ; 58 ; 68 ; 89 -112m² - Căn hộ Studio đến 3pn view thoáng ...
Bán Căn hộ 2PN, 58,1m2 (Cực Rẻ) tại Masteri Trinity Square, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

Căn hộ chung cư tại Masteri Trinity Square mang đến một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 58,1m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, phong thủy tốt. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an ...
Căn hộ nghỉ dưỡng tại Masteri Vin 2 vị trí đắc địa - chiết khấu 14,5% vay 0% ls 30 tháng

Thông tin dự án:- Với quy mô 82.000m² tương đương hơn 8ha nhưng chỉ có 9 toà đẹp nhất 4 mặt đều view triệu đô.- Dự án có 3 phân khu: Phân khu Southern Square - Phân Khu Central Square - Phân Khu Northern Square.- Căn hộ với chiều cao 27 tầng nổi - 2 tầng hầm để xe hiện đại nâng hạ.- Nội thất bàn ...
Mở bán quỹ 20 căn độc quyền Masteri Trinity Square Ocean City. Chiết khấu 14.3%. LH: 0962 941 889

Mở bán khu phức hợp Masteri Trinity Square Ocean City.Quỹ 20 căn độc quyền giá tốt nhất thị trường.Giá dự kiến chỉ từ 5xtr/m². Chiết khấu lên đến 14%.Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% sau nhận nhà 3 tháng.Hỗ trợ vay 50%, lãi suất 0% sau nhận nhà 6 tháng.Khu phức hợp cao tầng cộng đồng cư dân masteri quy ...
Lỗ hổng đầu tư, 2 ngủ Masteri chỉ 54tr/m2 đối diện công viên trung tâm - view ngắm pháo hoa tại

Masteri Trinity Square - Khu phức hợp đầu tiên tại Ocean City | Vinhomes Ocean Park 2.* Bộ 3 Phong cách Kiến tạo Cộng đồng cư dân tinh hoa Masteri: Năng động - kết nối - cân bằng.* Vị trí: Giao cắt đại lộ 30m & 35m; vành đai 3.5, và cao tốc Hà Nội - Hải Phỏng.- Kết nỗi liên thông 2 sân bay quốc ...
Hàng hiếm - 2PN Lumiere SpringBay - View hồ tạo sóng 18ha. TTS chỉ 70tr/m². HTLS 0% đến 31/6/2027

Hàng hiếm - 2PN Lumiere SpringBay - View hồ tạo sóng 18ha. TTS chỉ 70tr/m². Chỉ 20% ký HĐMB, HTLS 0% đến 31/6/2027.* Căn 2PN góc - layout rất đẹp - DTTT: 60,5m².- Ban công TN, tầng cao siêu đẹp.* Tầm view đặc quyền.- Bao trọn tầm nhìn hồ tạo sóng 18ha.- Tận hưởng không gian xanh mát từ vườn cảnh ...
Nơi nghỉ dưỡng của người thành đạt. Căn 3PN kính cong 112,6m2 - Masteri Trinity. Chỉ 52,11 tr/m2

Nơi nghỉ dưỡng của người thành đạt - căn hộ 3PN kính cong 112,6m² - Masteri Trinity Square. Chỉ 52,11 tr/m².* Căn hộ cao cấp thuộc dòng Masteri Collection với đầy đủ combo nghỉ dưỡng đẳng cấp cho người thành đạt.- Tiếp khách tại phòng Business Lounge sang trọng.- Phòng tập gym đầy đủ thiết bị tập ...
Mở bán đợt 1! Chung cư cao cấp Masteri Trinity Square Ocean Park 2 - Chỉ từ 54tr/m2. Ck khủng 14%

Mở bán đợt 1! Chung cư cao cấp Masteri Trinity Square Ocean Park 2 - Chỉ từ 54tr/m².Chiết khấu khủng 14% cho 100 khách hàng mua đầu.3 mặt thoáng view công viên + view bể bơi sân golf thoáng đẹp.Căn hộ studio từ 1,7 tỷ.Căn hộ 1N từ 2,22 tỷ.Căn hộ 1N + từ 2,46 tỷ.Căn hộ 2N 2WC từ 3,06 tỷ.Mua đợt đầu: ...
Sót lại duy nhất căn 1PN rẻ nhất dự án, nhỉnh 2.3 tỷ, đáng để đầu tư

Thông tin căn hộ:Diện tích: 40m² thông thủy.Thiết kế: 1 phòng ngủ + 1, 1 phòng khách, bếp, WC.Tình trạng bàn giao: Nội thất cao cấp từ Masterise Homes.View: Đẹp, thoáng, nhiều lựa chọn (hồ, nội khu, phố đi bộ).Tiện ích đẳng cấp:Sống giữa hệ sinh thái đẳng cấp của Masteri & Vinhomes.Công viên ...
Mở bán căn hộ cao cấp Masteri Trinity Hưng Yên chỉ từ 2 tỷ (TTS) tiện ích ngập tràn - nhanh tay

Cơ hội sở hữu căn hộ view sông Hồng, giá tốt nhất tòa S3.Căn hộ C3Z1 - 22 - 16.Diện tích: 41m².Giá TTS: Chỉ 2,514 tỷ.Lợi thế vượt trội:View đắt giá: Hướng sông Hồng, cầu Ngọc Hồi, Ecopark, và đường Vành đai 3.5.Số lượng hiếm: 88 căn 1PN trên tổng 1450 căn MTS.Sở hữu slot đỗ ô tô riêng trong hầm cực ...
Sẵn quỹ căn độc quyền giá cực tốt tại dự án Masteri Trinity Square thuộc Ocean Park 2

Lần đầu tiên CĐT Masterise Homes mắt sản phẩm cao cấp thuộc dòng Materi mà giá chỉ bằng 1/2 so với các vị trí khác. Giá rẻ nhưng lại vô vàn tiện ích với 110 tiện ích Khép kín, Compound cho cư dẫn, Chỗ để xe đáp ứng mỗi nhà gần 2 SLot. Dự án Masteri Trinity Square thuộc Ocean park 2. LH em Kim: 0945 ...
Bán căn hộ thang máy riêng duy nhất tại Ecopark, vị trí đắc địa, sẵn khách thuê

Sở hữu được căn golf 200 đã khó mà căn hộ thêm ban công rộng lại càng khó hơn. (cả toà chỉ có 5 căn).Em Tưởng chào bán căn hộ 230m² toà Parkpremium thang máy lên tận căn hộ nhà full đồ và sẵn dòng tiền khách thuê.- Thiết kế: 3PN 3VS.- Ban công: Đông Nam.- 3 Mặt tháng.- 1 Sàn 8 căn hộ đảm bảo tính ...
CĂN HỘ 3PN CAO CẤP MASTERI KÍNH CONG 121M GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN.0972 911 426 E DIỄM.

Chỉ từ 54 tr/m² với phương án thanh toán TRẢ THẲNG Chỉ từ 59 tr/m² với phương án thanh toán TIẾN ĐỘ Chỉ từ 65 tr/m² với phương án VAY 80% , được ân hạn lãi và gốc 2 năm. có 3 p án cho quý cư dân lựa chọn.CĂN GÓC DT TÍCH LỚN NHƯ BIỆT THỰ TRÊN KHÔNG TẦM VIEW GẦN 360 ĐỘ.Lần đầu tiên tại Ocean City - 1 ...